Mpango wa mawakala
Wakala Aliyethibitishwa wa 50pick ni mshirika wa biashara aliyekaguliwa anayetambulisha wachezaji wapya na kupata kamisheni kwenye ada halisi ambayo 50pick inabaki nayo kutoka michezo yao — hulipwa kama pesa taslimu, kwa muda wote wanaocheza.
Mpango wa mawakala
Wakala Aliyethibitishwa wa 50pick ni mshirika wa biashara aliyekaguliwa anayetambulisha wachezaji wapya na kupata kamisheni kwenye ada halisi ambayo 50pick inabaki nayo kutoka michezo yao — hulipwa kama pesa taslimu, kwa muda wote wanaocheza.
Unachopata
10% ya ada halisi
kwa kila dau lililofungwa la wachezaji uliowaleta
Gharama
TZS 100,000
Muda wa idhini
siku 5 za kazi
hukaguliwa na afisa wa uzingatiaji
Jinsi inavyofanya kazi
Thibitisha utambulisho wako kwa mpango huu: picha ya kitambulisho chako na picha yako ya uso, zitakazokaguliwa na timu yetu.
Ambatisha nyaraka saba: CV yako, barua rasmi ya maombi, barua ya Serikali ya Mtaa, na barua na vitambulisho vya wadhamini wawili.
Lipa ada ya usajili kutoka pochi yako ya 50pick — weka amana kwanza kama salio lako hakitoshi.
Afisa wa uzingatiaji hukagua kila kitu na kuidhinisha au kukataa.
Shiriki msimbo wako wa 50PICK-AG. Wateja wako wakicheza, unapata.
Nyaraka saba
Kitambulisho chako si mojawapo ya hizo saba — kinashughulikiwa na ukaguzi wa utambulisho wa mpango huu (picha ya hati yako na picha yako ya uso).
JPG, PNG au WebP · chini ya MB 3
Ada ya usajili
TZS 100,000
Lipa TZS 100,000 kutoka pochi yako ya 50pick baada ya kuweka nyaraka zako. Weka amana kwa njia ya kawaida kwanza kama salio lako hakitoshi — hakuna risiti ya kupakia wala kumbukumbu ya kuandika.
Kama maombi yako hayajaidhinishwa, ada hurejeshwa kamili ndani ya siku 7.
Jinsi unavyolipwa
Kamisheni, mstari kwa mstari
Mfano wa hesabu
Kwa TZS 1,000,000 zinazowekwa kama dau na wachezaji uliowaleta kwa mwezi.
Hii ni sawa na 1.05% ya kila shilingi wanayoweka kama dau wachezaji uliowaleta.
Ni mfano wa hesabu kwa namba ya mviringo, si utabiri. Kamisheni yako halisi inategemea kiwango kilicho kwenye akaunti yako na kile wachezaji uliowaleta wanachoweka kama dau.